[XÃ KHO][FREESHIP-150K] MICRO THU ÂM AQTA ALC-280 [HCM]
Thiết Bị Âm Thanh > Micro thu âm || [XÃ KHO][FREESHIP-150K] MICRO THU ÂM AQTA ALC-280 [HCM]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [XÃ KHO][FREESHIP-150K] MICRO THU ÂM AQTA ALC-280 [HCM]
*** Xem thêm các mặt hàng khác của shop tại đây nhé: https://shopee.vn/carrot.store2711 ***
Micro AQTA ALC-280 Tương thích nhiều Soundcard khác nhau
Mic ALC-280 sử dụng được cả cho nguồn điện 5V và 48V dễ dàng kết nối với các loại soundcard khác nhau như: Sound card V8, Sound card V9, XOX K10, MKAI H9, Icon Upod Pro
Thông số kỹ thuật micro AQTA ALC-280
– Hướng thu : Cardioid
– Dải tần số : 20 đến 20.000HZ
– Độ nhạy ở 1 KHz thành 1 kohms. 8mV / Pa (-42 dBV)
– Trở kháng định mức: <150 ohms
– Trở kháng tải định mức:> 1.000 ohms
– Max.SPL cho 0,5% THD: 146/156/166 dB (0 / -10 / -20dB)
– Mức tiếng ồn tương đương (IEC 61672-1): 16 dB-A (0 dB preatteninating)
– Tỷ lệ tín hiệu / nhiễu (trọng số A): 78 dB
– Độ dốc của bộ lọc cắt âm trầm: 12dB / quãng tám ở 40 Hz 6 dB / quãng tám ở 300 Hz
– Điện áp cung cấp (IEC 61938): 48V +/- 4V Mức tiêu thụ hiện tại (IEC 61938) 4,7 mA.