[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 70BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 70 inch UA70BU8000 Mới 2022
Hãng: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Tivi của Samsung
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || [Samsung 70BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 70 inch UA70BU8000 Mới 2022
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] [Samsung 70BU8000] Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 70 inch UA70BU8000 Mới 2022
Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 70 inch UA70BU8000 Mới 2022
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Đặc điểm nổi bật
Độ phân giải 4K sắc nét, màn hình lớn 70 inch.
Bộ xử lý Crystal 4K tối ưu khả năng hiển thị màu sắc.
Công nghệ HDR10+ cho hình ảnh sâu thẳm, sống động, độ chi tiết sắc nét.
Chuyển động mượt mà cùng màn hình 4K 60Hz cùng công nghệ Motion Xcelerator.
Hệ điều hành Tizen OS 6.0 giao diện thân thiện, dễ sử dụng.
AirPlay 2 (iPhone), Screen Mirroring (Android), Tap View chiếu màn hình từu điện thoại lên tivi.
Các tiện ích khác: kết nối thông mình SmartThings, tìm kiếm bằng giọng nói,...
Thông tin chung
Loại Tivi:
Smart Tivi
Kích cỡ màn hình:
70 inch
Độ phân giải:
4K (Ultra HD)
Loại màn hình:
LED viền (Edge LED), VA LCD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
Bộ xử lý Crystal 4K
Chuyển động mượt Motion Xcelerator
Dynamic Crystal Color
Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
HDR10+
Kiểm soát đèn nền UHD Dimming
Nâng cấp độ tương phản Contrast Enhancer
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
Adaptive Sound
Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh
Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Tổng công suất loa:
20W