Hãng: Audio-technica | Xem thêm các sản phẩm Microphone vi tính của Audio-technica
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
  • 01 Micro Audio Technica ATR2500x-USB.
  • 01 Gá gắn chân micro.
  • 01 Tripod micro để bàn.
  • 01 Cáp 2 m (6.6') USB-C to USB-C cable.
  • 01 Cáp 2 m (6.6') USB-C to USB-A cable.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Element Condenser
Polar Pattern                            Cardioid
Frequency Response              30 – 15,000 Hz
Power Requirements               USB Power (5V DC)
Bit Depth                                  24 bit
Sample Rate                            44.1 kHz/48 kHz/96 kHz/192 kHz
Controls                                   Headphone volume (up/down) buttons
Weight                                      366 g (12.9 oz)
Dimensions                              155.0 mm (6.10") long, 50.0 mm (1.97") maximum body diameter
Output Connector                    USB-C
Headphone Output Power       10 mW @ 16 ohms
Headphone Jack                     3.5 mm TRS (stereo)