Loa tai nghe TWS A1056-D32 giảm tiếng ồn, màng tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || Loa tai nghe TWS A1056-D32 giảm tiếng ồn, màng tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa tai nghe TWS A1056-D32 giảm tiếng ồn, màng tổng hợp siêu mỏng, cho âm thanh HD, đường kính 10mm
Chào mừng quý khách đến với HT Store!!!
🧐Bạn đang tìm một shop uy tín, chất lượng mà giá cả phải chăng?
➡ ➡ ➡ Ghé ngay HT Store - Phụ Kiện Điện Thoại Giá Tốt
😎HÀNG ĐẸP- GIÁ TỐT - GIỐNG HÌNH 100%
-----------------------------------------
Thông số kỹ thuật:
Model: A1056-D32
Tên: Loa tai nghe TWS
Nam châm: N45
Màng chắn: Composite LCP
Dải tần số: 20Hz - 20kHz
Công suất định mức: 3mW
Công suất tối đa: 5mW
Đường kính loa: 10mm
Độ dày loa: 2,65mm
Độ nhạy: 1kHz-112 ± 3dB
Trở kháng: 32 Ω
Xuất xứ: Trung Quốc
Loa có thể dùng trên các bản Air rep 1:1 cao cấp như pro hổ vằn 1562F hay 1562A