LM2576T-12.0V IC NGUỒN BUCK HẠ ÁP 12V 3A TO220-5
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || LM2576T-12.0V IC NGUỒN BUCK HẠ ÁP 12V 3A TO220-5
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LM2576T-12.0V IC NGUỒN BUCK HẠ ÁP 12V 3A TO220-5
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
- Tuỳ thuộc vào nhu cầu sử dụng mà chúng ta sẽ chọn cho mình các linh kiện phù hợp nhất.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: LM2576T
- Kiểu chân: TO220-5
- Số lượng chân: 5 chân
LINH KIỆN THÀNH CÔNG
- Hotline bán hàng (Zalo): 037.232.5840
- Hotline kỹ thuật (Zalo): 0946.692.463 hoặc 032.944.9896
- Địa chỉ: 553 Giải Phóng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội
"Linh Kiện Thành Công" luôn cam kết:
- Sản phẩm đúng với hình ảnh đã đăng.
- Tất cả các sản phẩm được kiểm tra trước khi giao
- Tư vấn & hỗ trợ kỹ thuật miễn phí khi khách hàng mua sản phẩm.
- Hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không giống hình ảnh hoặc lỗi do nhà sản xuất.
- Giá tốt nhất thị trường, Dịch vụ sau bán hàng luôn làm hài lòng khách hàng khó tính nhất.
Quý khách hàng cần lưu ý:
- Cấp nguồn đúng Thông số Điện áp ghi trên Bo mạch
- Linh Kiện Thành Công sẽ không bảo hành những trường hợp:
+ Không bảo hành cháy, nổ Vi xử lý, Sim, linh kiện trên bo mạch...
+ Sử dụng không đúng điện áp...
+ Các tác nhân hàn, cậy, làm biến dạng mạch...
Giá SHIFU
Liên kết: [V203] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion