LKDT IGBT FGA15N120ANTD 15A 1200V NPN CHANNEL Zin tháo máy
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > CD, DVD & Bluray || LKDT IGBT FGA15N120ANTD 15A 1200V NPN CHANNEL Zin tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LKDT IGBT FGA15N120ANTD 15A 1200V NPN CHANNEL Zin tháo máy
IGBT FGA15N120ANTD 15A 1200V NPN CHANNEL
Nhận đặt hàng các linh kiện độc, đặt hàng các linh kiện với các số lượng lớn.
Liên hệ zalo : 0349.591.504
Địa chỉ : 40/12 Lữ gia,Phường 15, Quận 11,TPHCM
Giá MEOW
Liên kết: [V203] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion