Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện Triac BTA16-600B TO-220 600V 16A
🏡 Linh Kiện Anasa
✔️ Bán hàng chính hãng
✔️ Cam kết sản phẩm y hình
✔️ Tư vấn nhiệt tình, chu đáo
✔️ Giá tốt nhất trên thị trường
✔️ Nhận hàng và thanh toán tại nhà
☎ & Zalo: 0878.228.833
Website: linhkienanasa.com
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Nam châm dẻo.
- Kích thước: 1000 x 620 x 0.75mm.