BT152-800R 800V/20A TO-220
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || BT152-800R 800V/20A TO-220
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu BT152-800R 800V/20A TO-220
Thông số kỹ thuật :
Điện áp thyristor: 800 VDC
Dòng : 20 A
Kiểu chân : TO-220
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.