65N20 mosfet FQA65N20 tháo máy chất lượng cao dòng 65A 200V
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || 65N20 mosfet FQA65N20 tháo máy chất lượng cao dòng 65A 200V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 65N20 mosfet FQA65N20 tháo máy chất lượng cao dòng 65A 200V
Sò FQA65N20 tháo máy
Thông Tin kỹ thuật như sau :
MOSFET kênh N 310W 200V 65A
Thông số kỹ thuật FQA65N20 MOSFET kênh N 310W 200V 65A như sau :
Kiểu chỉ định: FQA65N20
Loại bóng bán dẫn: MOSFET
Loại kênh điều khiển: N-Kênh
Công suất tiêu tán tối đa (Pd): 310 W
Điện áp nguồn tối đa | Vds |: 200 V
Điện áp nguồn tối đa | Vss |: 30 V
Điện áp ngưỡng ngưỡng tối đa | Vss (th) |: 5 V
Dòng xả tối đa | Id |: 65 A
Nhiệt độ ngã ba tối đa (Tj): 150 ° C
Tổng phí cổng (Qg): 170 nC
- cam kết sống 100%