[2 CON] IC LM2576S-12V TO-263-6 (SMD Dán) (LM2576 2576)
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [2 CON] IC LM2576S-12V TO-263-6 (SMD Dán) (LM2576 2576)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [2 CON] IC LM2576S-12V TO-263-6 (SMD Dán) (LM2576 2576)
IC NGUỒN LM2576S-12V TO-263-6 (SMD DÁN)
LM2576S 12V là ic nguồn xung, hoạt động theo nguyên lý mạch buck điện áp.
- Điện áp đầu ra 12V
- Dòng điện ra tối đa 3A
- Điện áp vào đinh mức 40V
- Tần số hoạt động 52kHz